::StampberryClub คลับของคนรักแตมรี่::
Would you like to react to this message? Create an account in a few clicks or log in to continue.
ค้นหา

Display results as :

Rechercher Advanced Search

Latest topics
» ประกาศแลกที่คั่นจ้า
AdmiN TalK EmptySat Mar 07, 2009 10:52 pm by mamiawlovejamsai

» กฎของคลับเรา
AdmiN TalK EmptyTue Feb 10, 2009 5:12 am by mamiawlovejamsai

» AdmiN TalK
AdmiN TalK EmptyFri Jan 16, 2009 10:14 pm by pemiga

» ดูภาพและอัพโหลดภาพที่ Gallery ได้ง่ายๆแค่คลิ๊ก!!
AdmiN TalK EmptyFri Jan 16, 2009 10:46 am by Admin

» เปิดแล้ว!! กล่องแชทของคลับเรา
AdmiN TalK EmptyFri Jan 16, 2009 9:57 am by Admin

AdmiN TalK

popgungy
WanziiZ~*
Admin
7 posters

Go down

AdmiN TalK Empty AdmiN TalK

ตั้งหัวข้อ  Admin Sun Jan 11, 2009 12:22 am

ดีคร๊า >_< เป็นปลื้มมากๆเลยล่ะที่ได้สร้างเว็ปนี้ขึ้นมา > / / / < อาจจะไม่สวยน๊ะ
แต่ก็ทำด้วยใจล่ะน๊ะ

ขอแนะนำตัวเลยล่ะกันเน้อ

อะแฮ่มๆนู่ชื่อ มะเหมี่ยวนะจ๊ะ
อายุตอนนี้ก้อ...- -;; มันเป็นเพียงแค่ตัวเลขอ่ะเน๊อะ ก้อแค่ 15 เอง อิอิ
ติดต่อหนูก้อ mamiaw_013@hotmail.com

ฝากถึงบรรดาพี่ๆน้องๆหน่อยเน๊อะ!!

ก้อขอขอบคุณพี่ๆน้องๆแอดมินทุกคนนะคะที่ให้ความรู้มือในการสร้างเว็ปของเราขึ้นมา
และก้อขอขอบคุณเพื่อนๆพี่ๆน้องๆทุกคนนะคะที่เข้ามาเป็ฯสมาชิกของเรา
เหมี่ยวดีใจมากๆเลย ขอบคุณจริงๆค่ะเจ้า

อ๊ะๆ!!
อย่าลืมแนะนำตัวกันนะจ๊า

ชื่อเล่น::
แนะนำตัวเองนิดนึงว่ามีนิสัยยังไง(ซ่า/บ้าบอ/ร่าเริง/เฉิ่มเบ๊อะ)::
Admin
Admin
Admin
Admin

Female จำนวนข้อความ : 6
Job/hobbies : Run

Admin
Game!!: 1

https://stampberryclub.forumth.com

ขึ้นไปข้างบน Go down

AdmiN TalK Empty Re: AdmiN TalK

ตั้งหัวข้อ  WanziiZ~* Sun Jan 11, 2009 3:22 am

ชื่อเล่น:: ว่าน
แนะนำตัวเองนิดนึงว่ามีนิสัยยังไง(ซ่า/บ้าบอ/ร่าเริง/เฉิ่มเบ๊อะ):: ราวกับทุกอย่างมารวมกันในคนเดียว เชื่อกันป่ะ 555+

WanziiZ~*
คนรู้จัก
คนรู้จัก

AdmiN TalK Empty Re: AdmiN TalK

ตั้งหัวข้อ  popgungy Thu Jan 15, 2009 2:49 am

ชื่อเล่น:: ส้มโอ
แนะนำตัวเองนิดนึงว่ามีนิสัยยังไง(ซ่า/บ้าบอ/ร่าเริง/เฉิ่มเบ๊อะ):: เฉยๆค่ะ มันแล้วแต่วัน^^

popgungy
คนรู้จัก
คนรู้จัก

ตั้งหัวข้อ  printcawai Thu Jan 15, 2009 3:48 am

ชื่อเล่น:: ปริ๊น
แนะนำตัวเองนิดนึงว่ามีนิสัยยังไง(ซ่า/บ้าบอ/ร่าเริง/เฉิ่มเบ๊อะ):: ร่าเริง บ้าบอ >O< 55++

printcawai
คนรู้จัก
คนรู้จัก

ตั้งหัวข้อ  mymintcool Thu Jan 15, 2009 4:58 am

ชื่อเล่น::มิ้น
แนะนำตัวเองนิดนึงว่ามีนิสัยยังไง(ซ่า/บ้าบอ/ร่าเริง/เฉิ่มเบ๊อะ)::ร่าเริ่ง ดูภายนอกอาจจะเงียบๆ แต่ถ้ารู้จักจิงๆละก็ ทั้งติงต๊อง ปันยาอ่อน บ้าตลอดเวลา > <

mymintcool
คนรู้จัก
คนรู้จัก

ตั้งหัวข้อ  vanillaza30 Thu Jan 15, 2009 8:18 am

หวัดดีค๊า ^^
ชื่อเล่น:: ปลาย ค้า
แนะนำตัวเองนิดนึงว่ามีนิสัยยังไง(ซ่า/บ้าบอ/ร่าเริง/เฉิ่มเบ๊อะ):: เป็นทุกอย่างที่พิมพ์มาได้ม่ะ ? แบบว่า เหมือนรวมมิตรอะ มีทุกอย่างอยุ่ในร่างเดียว 555

ยินดีที่ได้รู้จักทุก ๆ คนน้า

vanillaza30
คนรู้จัก
คนรู้จัก

ตั้งหัวข้อ  pemiga Fri Jan 16, 2009 10:14 pm

สวัสดีคร่า alien
เราชื่อเล่นว่า เมว แต่เรียก เป ก็ได้นะคะ(มาจากชื่อจริง เปมิกา)
อายุ 16
ถ้าแนะนำนิสัย คงเป็นคนขี้ดุ Mad ขี้เบื่อง่าย No ขี้สงสาร Laughing มั้งคะ study
pemiga
pemiga
คนรู้จัก
คนรู้จัก

Female จำนวนข้อความ : 3

ขึ้นไปข้างบน